ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​ക്ക് ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് പ്രേ​തം കൂ​ടി: എം.​വി. ജ​യ​രാ​ജ​ൻ

0

ക​ണ്ണൂ​ർ: സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ പ​ണി​മു​ട​ക്കി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്ക​രു​തെ​ന്ന ഹൈ​ക്കോ​ട​തി വി​ധി​ക്കെ​തി​രെ സി​പി​എം ക​ണ്ണൂ​ർ ജി​ല്ലാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​വി. ജ​യ​രാ​ജ​ൻ. പ​ണി​മു​ട​ക്കു​ന്ന​ത് കോ​ട​തി വി​ല​ക്കി​യ​ത് ദൗ​ർ​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​ണെ​ന്നും കോ​ട​തി​യു​ടേ​ത് പ​ഴ​യ ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് രാ​ജി​ന്‍റെ ശ​ബ്ദ​മെ​ന്നാ​ണെ​ന്നും എം.​വി. ജ​യ​രാ​ജ​ൻ കു​റ്റ​പ്പെ​ട‌ു​ത്തി.

തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക് പ​ണി​യെ​ടു​ക്കാ​നും പ​ണി മു​ട​ക്കാ​നു​മു​ള്ള അ​വ​കാ​ശ​മു​ണ്ട്. സ​മ​രം തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​ടെ അ​വ​കാ​ശ​മാ​ണ്. കോ​ട​തി​യു​ടെ ഔ​ദാ​ര്യ​മ​ല്ല. ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ജീ​വി​ത പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് കോ​ട​തി ഇ​ട​പെ​ട​ൽ വേ​ണ്ട​ത്.

പെ​ട്രോ​ൾ വി​ല കു​റ​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്നോ പൊ​തു​മേ​ഖ​ലാ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​റ്റു​തു​ല​ക്ക​രു​തെ​ന്നോ കോ​ട​തി പ​റ​യാ​ത്ത​ത് എ​ന്താ​ണ്. സ​മ​രം ചെ​യ്യാ​ൻ അ​വ​കാ​ശ​മി​ല്ലെ​ന്ന് പ​റ​യാ​ൻ ഇ​ത് വെ​ള്ള​രി​ക്കാ​പ​ട്ട​ണ​മ​ല്ല. കോ​ട​തി​ക്ക് ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് പ്രേ​തം കൂ​ടി​യെ​ന്ന് പ​റ​യേ​ണ്ടി വ​ന്ന​ത് ദൗ​ർ​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​ണെ​ന്നും ജ​യ​രാ​ജ​ൻ വി​മ​ർ​ശി​ച്ചു.

Leave a Reply