അ​മ്പ​ല​മു​ക്ക് കൊ​ല​പാ​ത​കം; ക​ത്തി ക​ണ്ടെ​ത്തി

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: അ​മ്പ​ല​മു​ക്കി​ലെ പൂ​ക്ക​ട​യി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി വി​നീ​ത​യെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ പ്ര​തി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച ക​ത്തി ക​ണ്ടെ​ത്തി. രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ന്‍ താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന മു​റി​യി​ലെ പൈ​പ്പി​നു​ള്ളി​ല്‍ ഒ​ളി​പ്പി​ച്ച നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു ക​ത്തി. പ്ര​തി ജോ​ലി ചെ​യ്തി​രു​ന്ന ചാ​യ​ക്ക​ട​യി​ലെ​ത്തി തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

പേ​രൂ​ര്‍​ക്ക​ട പോ​ലീ​സ് സ്‌​റ്റേ​ഷ​ന് സ​മീ​പ​ത്താ​ണ് രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ന്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ന് സ​മീ​പ​ത്ത് ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഹോ​ട്ട​ലി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. ഒ​ന്ന​ര​മ​ണി​ക്കൂ​റോ​ളം പ​ണി​പ്പെ​ട്ടാ​ണ് ക​ത്തി പു​റ​ത്തെ​ടു​ത്ത​ത്. ക​ത്തി പ്ര​തി തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞു.

ക​ത്തി ഓ​ട്ടോ​യി​ല്‍ പോ​കു​മ്പോ​ള്‍ വ​ലി​ച്ചെ​റി​ഞ്ഞെ​ന്നും ബൈ​ക്കി​ല്‍ പോ​കു​മ്പോ​ള്‍ ക​ള​ഞ്ഞെ​ന്നു​മാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​തി മൊ​ഴി ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. തു​ട​ര്‍​ന്ന് പ്ര​തി പോ​യ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ​ല്ലാം പോ​ലീ​സ് തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു​വെ​ങ്കി​ലും ക​ത്തി ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല.

പ്ര​തി​യെ തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​നാ​യി കൊ​ണ്ടു വ​ന്ന​പ്പോ​ള്‍ ഇ​ന്നും നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ രോ​ഷാ​കു​ല​മാ​യി​രു​ന്നു. പ്ര​തി​യെ ആ​ക്ര​മി​ക്കാ​നും നാ​ട്ടു​കാ​ർ ശ്ര​മം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ക​ന​ത്ത പോ​ലീ​സ് കാ​വ​ലി​ലാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​തി​യെ ഇ​വി​ടെ എ​ത്തി​ച്ച​ത്.

Leave a Reply