ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ൽ ന​ട​ന്നി​ല്ല; സ്വ​പ്ന ഇ​ഡി ഓ​ഫീ​സി​ൽ നി​ന്നും മ​ട​ങ്ങി

0

കൊ​ച്ചി: ന​യ​ത​ന്ത്ര സ്വ​ര്‍​ണ​ക്ക​ട​ത്തു കേ​സി​ലെ പു​തി​യ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലു​ക​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സ്വ​പ്ന സു​രേ​ഷി​നെ ഇ​ഡി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യാ​ൻ വി​ളി​പ്പി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ന​ട​ന്നി​ല്ല. ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ൾ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി സ്വ​പ്ന സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച അ​പേ​ക്ഷ പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച് ഇ​ഡി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ൽ ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ത​ന്നെ സ്വ​പ്ന​യ്ക്ക് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ന് ഹാ​ജ​രാ​കാ​ൻ ഇ​ഡി നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കും.

രാ​വി​ലെ 11ന് ​കൊ​ച്ചി​യി​ലെ ഇ​ഡി ഓ​ഫീ​സി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​കാ​നാ​യി​രു​ന്നു സ്വ​പ്‌​ന​യ്ക്ക് നോ​ട്ടീ​സ്. അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​നെ ക​ണ്ട ശേ​ഷ​മാ​ണ് സ്വ​പ്ന മ​ക​നൊ​പ്പം ഇ​ന്ന് ഇ​ഡി ഓ​ഫീ​സി​ൽ എ​ത്തി​യ​ത്. ആ​രോ​ഗ്യ​വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യി​ച്ച ശേ​ഷം അ​വ​ർ ത​ല​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി.

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പ്രൈ​വ​റ്റ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യാ​യി​രു​ന്ന എം.​ശി​വ​ശ​ങ്ക​റി​ന്‍റെ “അ​ശ്വ​ത്ഥ​മാ​വ് വെ​റും ഒ​രു ആ​ന’ എ​ന്ന പു​സ്ത​ക​ത്തി​ലെ പ​രാ​മ​ർ​ശ​ങ്ങ​ളോ​ട് പ്ര​തി​ക​രി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് സ്വ​പ്ന രൂ​ക്ഷ പ്ര​തി​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ത്തി​യ​ത്. പി​ന്നാ​ലെ പു​തി​യ പ്ര​തി​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളു​ടെ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ൾ ആ​രാ​യാ​ൻ ഇ​ഡി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ന് നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ ഇ​രി​ക്കെ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പേ​ര് പ​റ​യാ​ന്‍ എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്‌​സ്‌​മെ​ന്‍റ് നി​ര്‍​ബ​ന്ധി​ച്ചു​വെ​ന്ന ശ​ബ്ദ​രേ​ഖ​യ്ക്ക് പി​ന്നി​ല്‍ എം. ​ശി​വ​ശ​ങ്ക​ര്‍ ന​ട​ത്തി​യ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന​യാ​ണെ​ന്ന് സ്വ​പ്‌​ന പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. ശ​ബ്ദ​രേ​ഖ പു​റ​ത്ത് വ​ന്ന​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ ഇ​ഡി, ഡി​ജി​പി​ക്ക് പ​രാ​തി​യും ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply