ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം കൊ​ല​പാ​ത​കം: മൃ​ത​ദേ​ഹം ശാ​സ്ത്രീ​യ​മാ​യി പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും

0

പാ​ല​ക്കാ​ട്: ഒ​റ്റ​പ്പാ​ല​ത്ത് യു​വാ​വി​നെ കൊ​ന്ന് കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മൃ​ത​ദേ​ഹം ഈ​സ്റ്റ് ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം സ്വ​ദേ​ശി ആ​ഷി​ഖി​ന്‍റെ ത​ന്നെ​യെ​ന്ന് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ശാ​സ്ത്രീ​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തും. ഡി​എ​ൻ​എ പ​രി​ശോ​ധ​ന അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ശാ​സ്ത്രീ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ ന​ട​പ​ടി​ക​ളാ​ണ് ഇ​നി ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള​ത്. ഇ​തി​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ഇ​ന്ന് തു​ട​ങ്ങി.

മ​ദ്യ​പാ​ന​ത്തി​നി​ട​യി​ൽ വാ​ക്കു​ത​ർ​ക്ക​മു​ണ്ടാ​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് ഈ​സ്റ്റ് ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം സ്വ​ദേ​ശി ആ​ഷി​ഖ് (24) കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. പ​ട്ടാ​ന്പി ഓ​ങ്ങ​ല്ലൂ​രി​ൽ 2015-ൽ ​ന​ട​ന്ന മൊ​ബൈ​ൽ മോ​ഷ​ണ കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് പോ​ലീ​സ് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത അ​ഴീ​ക്ക​ല​പ​റ​ന്പ് സ്വ​ദേ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഫി​റോ​സി​നെ (25) ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് കൊ​ല​പാ​ത​കം ക​ഥ പു​റ​ത്ത​റി​ഞ്ഞ​ത്.

ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം പാ​ല​പ്പു​റം അ​ഴീ​ക്ക​ല​പ​റ​ന്പി​ൽ മു​ള​ഞ്ഞൂ​ർ തോ​ടി​നോ​ടു ചേ​ർ​ന്ന ആ​ളൊ​ഴി​ഞ്ഞ വ​ള​പ്പി​നു​ള്ളി​ൽ നി​ന്ന് യു​വാ​വി​ന്‍റേ​തെ​ന്ന് ക​രു​തു​ന്ന മൃ​ത​ദേ​ഹ അ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ കു​ഴി​ച്ചി​ട്ട നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. ഡി​സം​ബ​ർ 17ന് ​ആ​ഷി​ഖി​നെ ഈ​സ്റ്റ് ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം മി​ലി​ട്ട​റി പ​റ​ന്പി​ൽ വ​ച്ച് വാ​ക്ക് ത​ർ​ക്ക​ത്തി​നി​ടെ കു​ത്തി കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യെ​ന്നും മൃ​ത​ദേ​ഹം കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടു​വെ​ന്നും പ്ര​തി പോ​ലീ​സി​നോ​ട് സ​മ്മ​തി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

മ​ദ്യ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യു​ണ്ടാ​യ വാ​ക്ക് ത​ർ​ക്ക​ത്തി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ആ​ഷി​ഖ് ത​ന്നെ ക​ത്തി​കൊ​ണ്ട് കു​ത്തി​യെ​ന്നും താ​ൻ ക​ത്തി പി​ടി​ച്ചു​വാ​ങ്ങി തി​രി​ച്ചു കു​ത്തി​യെ​ന്നു​മാ​ണ് ഫി​റോ​സി​ന്‍റെ മൊ​ഴി. കു​ത്ത് ആ​ഷി​ഖി​ന്‍റെ ക​ഴു​ത്തി​ലാ​ണ് കൊ​ണ്ട​തെ​ന്നും മൃ​ത​ദേ​ഹം ഒ​രു പെ​ട്ടി ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യി​ൽ ഈ​സ്റ്റ് ഒ​റ്റ​പ്പാ​ല​ത്ത് നി​ന്ന് അ​ഴീ​ക്ക​ല​പ​റ​ന്പി​ലെ​ത്തി​ച്ച് വ​ലി​ച്ചി​ഴ​ച്ചു കൊ​ണ്ടു​പോ​യി ആ​ളൊ​ഴി​ഞ്ഞ വ​ള​പ്പി​ൽ തോ​ടി​ന്‍റെ വ​ക്കി​ൽ കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടെ​ന്നു​മാ​ണ് ഫി​റോ​സ് വെ​ളി​പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

മ​രി​ച്ച ആ​ഷി​ഖും ഫി​റോ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ട്ട മൊ​ബൈ​ൽ മോ​ഷ​ണ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യാ​ണ്. ഇ​വ​ർ ര​ണ്ട് പേ​ര​ട​ക്കം കേ​സി​ൽ ആ​കെ മൂ​ന്ന് പ്ര​തി​ക​ളു​ണ്ട്. ഫി​റോ​സി​ന്‍റെ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ്, വി​ര​ല​ട​യാ​ള വി​ദ​ഗ്ധ​ർ , ഫൊ​റ​ൻ​സി​ക് വി​ദ​ഗ്ധ​ർ എ​ന്നി​വ​രും ഷോ​ർ​ണൂ​രി​ൽ നി​ന്നും പോ​ലീ​സ് നാ​യ റോ​ക്സി​യും ഒ​റ്റ​പ്പാ​ലം പാ​ല​പ്പു​റം അ​ഴീ​ക്ക​ല പ​റ​ന്പി​ലെ​ത്തി പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

പു​റ​ത്തെ​ടു​ത്ത മൃ​ത​ദേ​ഹാ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ ആ​ഷി​ഖി​ന്‍റേ​ത് ത​ന്നെ​യാ​ണെ​ന്ന് പി​താ​വും സ​ഹോ​ദ​ര​നും തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. മൃ​ത​ദേ​ഹം ഇ​ന്ന് പോ​സ്റ്റ്മോ​ർ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​യ ശേ​ഷം ഡി​എ​ൻ​എ സാ​മ്പി​ൾ ശേ​ഖ​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

Leave a Reply