പോലീസിനെ വലച്ചു രാജേന്ദ്രൻ; പണയം വച്ചു കിട്ടിയ പണം സ്ത്രീകൾക്കു നൽകി

0

പേ​രൂ​ർ​ക്ക​ട: അ​മ്പ​ല​മു​ക്കി​ൽ അ​ല​ങ്കാ​ര ചെ​ടി വി​ൽ​പ്പ​ന​ശാ​ല​യി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി വി​നീ​ത​യെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടു നി​ർ​ണാ​യ​ക തെ​ളി​വാ​യ കൊ​ല​ക്ക​ത്തി ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ പോ​ലീ​സ് ഊ​ർ​ജി​ത ശ്ര​മം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​നു​ശേ​ഷം താ​ൻ ഉ​ള്ളൂ​ർ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ ​കോ​ള​ജ് ഭാ​ഗ​ത്തു ക​ത്തി വ​ലി​ച്ചെ​റി​ഞ്ഞ​താ​യി പ്ര​തി രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ.

മു​ട്ട​ട​യി​ൽനി​ന്ന് ഒ​രു സ്കൂ​ട്ട​റി​ൽ കേ​ശ​വ​ദാ​സ​പു​രം വ​ഴി ഉ​ള്ളൂ​ർ എ​ത്തി​യ​ശേ​ഷം ഇ​വി​ടെ ഇ​റ​ങ്ങി​യാ​ണ് ക​ത്തി വ​ലി​ച്ചെ​റി​ഞ്ഞ​തെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തി പ​റ​യു​ന്ന​ത്. ഇ​തു പോ​ലീ​സ് വി​ശ്വ​സി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും ഈ ​ഭാ​ഗ​ത്ത് പ്ര​തി​യു​മാ​യി തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ത്തിയേക്കും. കൃ​ത്യം ന​ട​ന്ന ചെ​ടി​ക്ക​ട​യ്ക്ക് എ​തി​ർ​വ​ശ​ത്ത് ക​ത്തി ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചു​വെ​ന്നും ഇ​യാ​ൾ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്.

അ​തേ​സ​മ​യം, പ്ര​തി ന​ൽ​കി​യ മൊ​ഴി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ സ്വ​ർ​ണ​മാ​ല​യു​ടെ ലോ​ക്ക​റ്റ് ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​തി​നു വേ​ണ്ടി ഇ​ന്ന​ലെ ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലെ കാ​വ​ൽ​ക്കി​ണ​ർ ഭാ​ഗ​ത്ത് ഇ​യാ​ൾ വാ​ട​ക​യ്ക്കു താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന ലോ​ഡ്ജി​ൽ വ്യാ​പ​ക​മാ​യ തെ​ര​ച്ചി​ൽ ന​ട​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും പേ​രൂ​ർ​ക്ക​ട ഗ​വ. ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ൽ എ​ത്തി​യ​തി​നു​ള്ള തെ​ളി​വാ​യി ഒ​രു ഒ​പി ടി​ക്ക​റ്റ് മാ​ത്ര​മാ​ണ് പോ​ലീ​സിനു ല​ഭി​ച്ച​ത്.

അ​തി​നി​ടെ, വി​നീ​ത​യെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി​യ സ്വ​ർ​ണാ​ഭ​ര​ണം പ​ണ​യം​വ​ച്ചു നേ​ടി​യ പ​ണം ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ ത​ന്നെ​യു​ള്ള ര​ണ്ടു സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്കു വീ​തി​ച്ചു ന​ൽ​കി എ​ന്ന് രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്. ഇ​തി​ന്‍റെ സ​ത്യാ​വ​സ്ഥ​യെ കു​റി​ച്ച് പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തും. കേ​സ​ന്വേ​ഷ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ഇ​തു​വ​രെ രാ​ജേ​ന്ദ്ര​നു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട കൂ​ട്ടാ​ളി​ക​ളെ ആ​രെ​യും ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല.

സ്ത്രീ​ക​ൾ​ക്ക് പ​ണം ന​ൽ​കി​യ​തു ശ​രി​യെ​ങ്കി​ൽ അ​വ​രി​ൽനിന്നു കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്ന പ്ര​തീ​ക്ഷ​യി​ലാ​ണ് പോ​ലീ​സ്. കാ​വ​ൽ​ക്കി​ണ​റി​ൽ ഇ​ന്ന​ലെ ന​ട​ന്ന തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​നി​ടെ പ​രി​സ​ര​വാ​സി​ക​ളു​മാ​യി പോ​ലീ​സ് സം​സാ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. കൂ​ലി​പ്പ​ണി ചെ​യ്ത് ജീ​വി​ക്കു​ന്ന ഒ​രു യു​വാ​വ് എ​ന്ന​ല്ലാ​തെ മ​റ്റൊ​ന്നും ഇ​വ​ർ​ക്കു പ്ര​തി​യെ​ക്കു​റി​ച്ച് അ​റി​യി​ല്ല.

ലോ​ഡ്ജി​ലോ പ​രി​സ​ര​ത്തോ ഉ​ള്ള​വ​രു​മാ​യി യാ​തൊ​രു ബ​ന്ധ​വും ഇ​യാ​ൾ​ക്ക് ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. ദി​വ​സ​വാ​ട​ക ന​ൽ​കി​യാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ ലോ​ഡ്ജി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞു വ​ന്നി​രു​ന്ന​ത്. ക​ത്തി​യും ലോ​ക്ക​റ്റും ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​കാ​തെ പ്ര​തി​യു​മാ​യി പോ​ലീ​സിനു മ​ട​ങ്ങേ​ണ്ടി വ​ന്നി​ട്ടു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും കു​ള​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു ഷ​ർ​ട്ട് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത് വ​ള​രെ പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട തെ​ളി​വാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ​ര​മാ​വ​ധി തെ​ളി​വു​ക​ൾ ശേ​ഖ​രി​ച്ച ​ശേ​ഷം ക​സ്റ്റ​ഡി കാ​ലാ​വ​ധി ക​ഴി​യു​ന്ന ഈ​യാ​ഴ്ച ത​ന്നെ പ്ര​തി​യെ പോ​ലീ​സ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കും

Leave a Reply