വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ രണ്ടാം ട്വന്‍റി-20യിൽ ഇന്ത്യയ്ക്ക് എട്ട് റണ്‍സ് ജയം

0

കോൽക്കത്ത: വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ രണ്ടാം ട്വന്‍റി-20യിൽ ഇന്ത്യയ്ക്ക് എട്ട് റണ്‍സ് ജയം. ഇതോടെ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ പരന്പര ഇന്ത്യ 2-0ന് സ്വന്തമാക്കി. ഇന്ത്യ ഉയർത്തിയ 187 റണ്‍സ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന വിൻഡീസിന് 20 ഓവറിൽ മൂന്ന് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 178 റണ്‍സെടുക്കാനെ സാധിച്ചുള്ളു.

നി​ക്കോ​ളാ​സ് പൂ​ര​ന്‍റെ​യും റോ​വ്മാ​ൻ പ​വ​ലി​ന്‍റെ​യും മി​ന്നും പ്ര​ക​ട​നം ഇ​ന്ത്യ​യ്ക്ക് വെ​ല്ലു​വി​ളി ഉ​യ​ർ​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും വി​ജ​യം രോ​ഹി​ത്തും ടീ​മും കൈ​പി​ടി​യി​ൽ ഒ​തു​ക്കി.

41 പ​ന്തി​ൽ മൂ​ന്ന് സി​ക്സും അ​ഞ്ച് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 62 റ​ണ്‍​സാ​ണ് പൂ​ര​ൻ അ​ടി​ച്ചു​കൂ​ട്ടി​യ​ത്. പ​വ​ൽ 36 പ​ന്തി​ൽ അ​ഞ്ച് സി​ക്സും നാ​ല് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 68 റ​ണ്‍​സെ​ടു​ത്ത് പു​റ​ത്താ​കാ​തെ നി​ന്നു. പൂ​ര​നും പ​വ​ലും ചേ​ർ​ന്ന് 100 റ​ണ്‍​സി​ന്‍റെ കൂ​ട്ട്കെ​ട്ടാ​ണ് പ​ടു​ത്തു​യ​ർ​ത്ത​ത്. ബ്രാ​ൻ​ഡ​ൻ കിം​ഗ് 22 റ​ണ്‍​സും നേ​ടി.

ഇ​ന്ത്യ​യ്ക്കാ​യി ഭൂ​വ​നേ​ശ്വ​ർ കു​മാ​റും ച​ഹ​ലും ര​വി ബി​ഷ്ണോ​യും ഓ​രോ വി​ക്ക​റ്റ് വീ​ഴ്ത്തി. നേ​ര​ത്തെ ടോ​സ് ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട് ആ​ദ്യം ബാ​റ്റ് ചെ​യ്ത ഇ​ന്ത്യ വി​രാ​ട് കോ​ഹ്ലി​യു​ടെ​യും ഋ​ഷ​ഭ് പ​ന്തി​ന്‍റെ​യും അ​ർ​ധ സെ​ഞ്ചു​റി​യു​ടെ ക​രു​ത്തി​ലാ​ണ് 186 റ​ണ്‍​സെ​ടു​ത്ത​ത്.

41 പ​ന്തി​ൽ ഒ​രു സി​ക്സും ഏ​ഴ് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 52 റ​ണ്‍​സാ​ണ് കോ​ഹ്ലി നേ​ടി​യ​ത്. അ​വ​സാ​ന ഓ​വ​റു​ക​ളി​ൽ ത​ക​ർ​ത്ത​ടി​ച്ച പ​ന്ത് 28 പ​ന്തി​ൽ ഒ​രു സി​ക്സും ഏ​ഴ് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 52 റ​ണ്‍​സെ​ടു​ത്തു പു​റ​ത്താ​കാ​തെ നി​ന്നു.

വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ് അ​യ്യ​രും മി​ന്നും പ്ര​ക​ട​നം കാ​ഴ്ച​വ​ച്ചു. 18 പ​ന്തി​ൽ ഒ​രു സി​ക്സും നാ​ല് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 33 റ​ണ്‍​സാ​ണ് അ​യ്യ​ർ അ​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്ത​ത്. രോ​ഹി​ത് ശ​ർ​മ്മ 19 റ​ണ്‍​സും നേ​ടി

Leave a Reply