തൃ​ശൂ​ർ ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ ലോ​ഡ്ജി​ൽ യു​വാ​വും ഭ​ർ​തൃ​മ​തി​യും ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ നി​ല​യി​ൽ

0

തൃ​ശൂ​ർ: യു​വാ​വി​നേ​യും ഭ​ർ​തൃ​മ​തി​യാ​യ യു​വ​തി​യേ​യും തൃ​ശൂ​ർ ന​ഗ​ര​ത്തി​ലെ ലോ​ഡ്ജി​ൽ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി. ഒ​ള​രി​ക്ക​ര അ​ന്പാ​ടി​ക്കു​ളം സ്വ​ദേ​ശി റി​ജോ (26), കാ​ര്യാ​ട്ടു​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി​നി സം​ഗീ​ത(26) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള ലോ​ഡ്ജി​ൽ മ​രി​ച്ച​നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

സം​ഗീ​ത​യു​ടെ ഭ​ർ​ത്താ​വ് സു​നി​ലി​ന്‍റെ കാ​റ്റ​റിം​ഗ് സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നാ​ണ് മ​രി​ച്ച റി​ജോ. സം​ഗീ​ത​യെ​യും റി​ജോ​യേ​യും കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് വെ​സ്റ്റ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ സു​നി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​രു​വ​രു​ടേ​യും മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണ്‍ ലൊ​ക്കേ​ഷ​ൻ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി സ്റ്റാ​ൻ​ഡ് പ​രി​സ​ര​ത്തു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് മ​ന​സി​ലാ​യ​ത്.

തു​ട​ർ​ന്ന് സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​നു സ​മീ​പ​ത്തെ ലോ​ഡ്ജു​ക​ളി​ലെ​ത്തി പോ​ലീ​സ് ഇ​രു​വ​രേ​യും കു​റി​ച്ച് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് ഇ​വ​ർ മു​റി​യെ​ടു​ത്ത ലോ​ഡ്ജ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് മു​റി തു​റ​ന്നു​നോ​ക്കി​യ​പ്പോ​ൾ ഇ​രു​വ​രെ​യും തൂ​ങ്ങി മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. വി​ഷം ക​ഴി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​ണ് ഇ​വ​ർ തൂ​ങ്ങി​മ​രി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സ് സം​ശ​യി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​ക്കാ​ണ് ഇ​രു​വ​രും ലോ​ഡ്ജി​ൽ റൂ​മെ​ടു​ത്ത​ത്. സം​ഗീ​ത​യ്ക്ക് മൂ​ന്നു കു​ട്ടി​ക​ളു​ണ്ട്. ഈ​സ്റ്റ് പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത് തു​ട​ർ​ന​ട​പ​ടി​ക​ളാ​രം​ഭി​ച്ചു.

Leave a Reply